Top

ਹਾਲ ਔਫ ਫੇਮ

ਸ਼੍ਰੀ ਜਸਕਰਨ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 13/11/2022
ਖਤਮ : ਹੁਣ ਤੱਕ

ਸ਼੍ਰੀ ਅਰੁਣ ਪਾਲ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 09/04/2022
ਖਤਮ : 13/11/2022

ਡਾ: ਸੁਖਚੈਨ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 22/09/2021
ਖਤਮ : 09/04/2022

ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਕਰਮ ਜੀਤ ਦੁੱਗਲ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 22/08/2021
ਖਤਮ : 22/09/2021

ਡਾ: ਸੁਖਚੈਨ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 10/09/2019
ਖਤਮ : 22/08/2021

ਸ਼੍ਰੀ ਐਸ.ਐਸ. ਸ੍ਰੀਵਾਸਤਵ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 26/04/2017
ਖਤਮ : 10/09/2019

ਸ਼੍ਰੀ ਜੀ.ਨਾਗੇਸ਼ਵਰ ਰਾਓ, ਆਈ.ਪੀ.ਐੱਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 07/01/2017
ਖਤਮ : 26/04/2017

ਸ਼੍ਰੀ ਲੋਕ ਨਾਥ ਆਂਗਰਾ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 18/10/2016
ਖਤਮ : 07/01/2017

ਸ਼੍ਰੀ ਅਮਰ ਸਿੰਘ ਚਾਹਲ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 30/03/2016
ਖਤਮ : 18/10/2016

ਸ਼੍ਰੀ ਜਤਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਔਲਖ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 25/08/2013
ਖਤਮ : 30/03/2016

ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 06/08/2012
ਖਤਮ : 23/08/2013

ਸ਼੍ਰੀ ਆਰ.ਪੀ ਮਿੱਤਲ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 22/07/2011
ਖਤਮ : 06/08/2012

ਸ਼੍ਰੀ ਪਰਮਪਾਲ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 06/09/2010
ਖਤਮ : 22/07/2011

ਸ੍ਰੀ ਵਰਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 15/02/2010
ਖਤਮ : 06/09/2010

ਸ਼੍ਰੀ ਪੀ.ਕੇ. ਰਾਏ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 31/10/2009
ਖਤਮ : 15/02/2010

ਸ਼੍ਰੀ ਕੁੰਵਰ ਵਿਜੇ ਪ੍ਰਤਾਪ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ, (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 18/04/2007
ਖਤਮ : 31/10/2009

ਸ਼੍ਰੀ ਐਸ ਐਸ ਸ਼੍ਰੀਵਾਸਤਵ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 16/04/2006
ਖਤਮ : 17/04/2007

ਸ਼੍ਰੀ ਆਰ.ਪੀ.ਐਸ. ਬਰਾੜ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 13/12/2004
ਖਤਮ : 16/04/2006

ਸ਼੍ਰੀ ਕੁਲਤਾਰ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ,(ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 09/06/2003
ਖਤਮ : 13/12/2004

ਸ਼੍ਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਪਾਲ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 06/03/2002
ਖਤਮ : 09/06/2003

ਸ਼੍ਰੀ ਹਰਨੇਕ ਸਿੰਘ ਸਰਾਂ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 09/11/2001
ਖਤਮ : 05/03/2002

ਸ਼੍ਰੀ ਪਰਮਪਾਲ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 12/05/1999
ਖਤਮ : 09/11/2001

ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰਦੇਵ ਸਿੰਘ ਸਹੋਤਾ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 23/07/1998
ਖਤਮ : 08/05/1999

ਸ਼੍ਰੀ ਪਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 27/02/1997
ਖਤਮ : 23/07/1998

ਸ਼੍ਰੀ ਨਰਿੰਦਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 17/02/1996
ਖਤਮ : 25/02/1997

ਸ਼੍ਰੀ ਐਸ.ਕੇ. ਗੋਇਲ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 20/06/1994
ਖਤਮ : 17/02/1996

ਸ਼੍ਰੀ ਹਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਢਿੱਲੋਂ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 24/03/1992
ਖਤਮ : 18/06/1994

ਸ਼੍ਰੀ ਸਿਦਾਰਥ ਚਟੋਪਾਧਿਆਏ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 04/12/1991
ਖਤਮ : 19/03/1992

ਸ਼੍ਰੀ ਸੰਜੀਵ ਗੁਪਤਾ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 19/05/1989
ਖਤਮ : 03/12/1991

ਸ਼੍ਰੀ ਸੁਰੇਸ਼ ਅਰੋੜਾ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 20/04/1988
ਖਤਮ : 19/05/1989

ਸ੍ਰੀ ਮੁਹੰਮਦ ਇਜ਼ਹਾਰ ਆਲਮ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 01/07/1986
ਖਤਮ : 19/04/1988

ਸ਼੍ਰੀ ਐਸ.ਐਸ. ਵਿਰਕ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 15/11/1985
ਖਤਮ : 01/07/1986

ਸ਼੍ਰੀ ਐੱਸ. ਲਿਖੀ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 18/08/1985
ਖਤਮ : 15/11/1985

ਸ਼੍ਰੀ ਬੂਆ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 16/06/1984
ਖਤਮ : 17/08/1985

ਸ਼੍ਰੀ ਸੁਬੇ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ. (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 28/03/1984
ਖਤਮ : 16/06/1984

ਸ਼੍ਰੀ ਅਜੈ ਪਾਲ ਸਿੰਘ ਮਾਨ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 03/10/1983
ਖਤਮ : 28/03/1984

ਸ਼੍ਰੀ ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 02/07/1983
ਖਤਮ : 02/10/1983

ਸ਼੍ਰੀ ਸੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬੈਂਸ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 18/04/1982
ਖਤਮ : 02/07/1983

ਸ਼੍ਰੀ ਏ.ਐੱਸ. ਅਟਵਾਲ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 12/09/1981
ਖਤਮ : 16/04/1982

ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰਬਚਨ ਜਗਤ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 05/04/1978
ਖਤਮ : 11/09/1981

ਸ਼੍ਰੀ ਪੀ.ਐੱਸ. ਹੁਰਾ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 11/05/1977
ਖਤਮ : 04/04/1978

ਸ਼੍ਰੀ ਐੱਮ.ਐੱਮ.ਆਰ. ਬੱਤਰਾ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 23/04/1977
ਖਤਮ : 11/05/1977

ਸ਼੍ਰੀ ਪੀ.ਐੱਸ. ਹੁਰਾ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 10/07/1976
ਖਤਮ : 23/04/1977

ਸ਼੍ਰੀ ਜੀ.ਐਸ. ਜੇਜੀ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 17/11/1973
ਖਤਮ : 08/07/1976

ਸ਼੍ਰੀ ਸੁਖਪਾਲ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 23/08/1971
ਖਤਮ : 17/11/1973

ਸ਼੍ਰੀ ਜੇ.ਐਸ. ਆਨੰਦ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 06/07/1971
ਖਤਮ : 23/08/1971

ਸ੍ਰੀ ਬਰਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 16/06/1969
ਖਤਮ : 24/06/1971

ਸ਼੍ਰੀ ਬੀ.ਐੱਸ. ਧਾਲੀਵਾਲ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 20/02/1969
ਖਤਮ : 14/06/1969

ਸ਼੍ਰੀ ਬਖਤਾਵਰ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 27/02/1967
ਖਤਮ : 19/02/1969

ਸ਼੍ਰੀ ਬੀਰਬਲ ਨਾਥ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 26/07/1966
ਖਤਮ : 27/02/1967

ਸ਼੍ਰੀ ਜੀ.ਬੀ.ਐਸ. ਗਿੱਲ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 13/12/1962
ਖਤਮ : 26/07/1966

ਸ਼੍ਰੀ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 30/06/1958
ਖਤਮ : 13/12/1962

ਸ਼੍ਰੀ ਅਜਾਇਬ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 05/06/1957
ਖਤਮ : 30/06/1958

ਸ਼੍ਰੀ ਐਨ.ਐਸ. ਬੈਂਸ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 18/09/1953
ਖਤਮ : 04/06/1957

ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਓ ਭੀਮ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 11/02/1951
ਖਤਮ : 17/03/1953

ਸ਼੍ਰੀ ਆਰ.ਬੀ ਚ.ਰਾਮ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 01/10/1947
ਖਤਮ : 10/02/1951

ਸ਼੍ਰੀ ਬੀ.ਐੱਸ. ਬਿੰਦਰਾ ਆਈ.ਪੀ.ਐੱਸ (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 19/08/1947
ਖਤਮ : 30/09/1947

ਸ਼੍ਰੀ ਏ.ਕੇ. ਕੌਲ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ. (ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ.)

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 05/08/1947
ਖਤਮ : 18/08/1947
ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ 14-11-2022 10:13 AM

Please select all that apply:

A link, button or video is not working
It has a spelling mistake
Information is missing
Information is outdated or wrong
I can't find what I'm looking for
Other issue not in this list